Figurin Mari Simmulson Uppsala Ekeby

Klubbat för:

4 400 SEK

Utropspris

3 000 SEK

FIGURIN, Mari Simmulson, Upsala-Ekeby, signerad Mari Simmulson samt instämplat EKY Maris 4537 Sweden höjd 40 cm

156288

2012-11-06